Mwanamke tabia by sauti soul


comments

According to reports, the bus crashed into a stationary truck which had been involved in another accident with a tuk tuk. Management has organizedd recovery bus and dispatched Kenya Red Cross Society eplus services for emergency response. We shall keep you posted. The management later shared an update on the injured passengers saying that they were out of danger.

The two casualties who were passengers are out of danger and we wish them quick recovery. Recovery bus on location and we mourn with family and friends of the departed soul. Sign in. Forgot your password? Get help. Password recovery. Mpasho News. Where is he now! Update on rapper Circuite, famed for hit,…. Mafisiress poleni! Uko wapi omera? Ifikie Mutahi Kagwe! Video of Vera Sidika driving around after curfew…. All Obama In Kenya.

mwanamke tabia by sauti soul

Mask Swag! Photos of MPs in parliament today with covered faces. Redefining beauty! Times Rachel Ruto slayed in these hairstyles. Ali Kiba showers wife Amina Khalef with praises after being exposed…. No matuta here!

mwanamke tabia by sauti soul

Prophetess Monicah hairstyles that will inspire your look. Mozzartbet donates medical equipment worth Shs 10 Million towards Covid Pandemic…. Mambo ni digital! Kenyans are now forming new peculiar habits.

Share on Facebook. Trending on Mpasho. Pesa ni sabuni! Mozzartbet donates medical equipment worth Shs 10 Million towards Covid Pandemic fight April 16, Here is how that second hand phone you bought will land you in jail for murder April 16, Queen Serem - April 15, Smash Juanito. Get News, Music, Video and Software Watch Here.

Share to Twitter Share to Facebook. Juzikati mwandishi wetu alitinga ndani ya mjengo anaoishi Kajala maeneo ya Mwenge jijini Dar na kustaajabu mengi lakini miongoni mwa hayo ni chumba ambacho ametengewa Paula. Tazama picha hapa ndani Pamoja na kuwa ni watoto wa baba tofauti, watoto wa kiume wa Zari wamempokea kwa furaha kubwa Tiffah, mtoto wa Zari the Bosslady. It surely does!!!!

Baada ya Tiffah kufikisha siku 40, sasa ni muda wa kuonana na kaka zake hao watatu wanaoishi nchini Afrika Kusini. See more pics inside Labels: DownloadsMusic Reactions:.

Driver Of Sauti Sol Tour Bus Dies After Crashing Into A Truck (PHOTO)

Akizungumza na mwandishi karibuni baada ya kumuuliza kwa nini hakuonekana kwenye sherehe hiyo, Wema alisema asingeweza kwenda kwa kuwa Star wa muziki Barakah da Prince amelitolea ufafanuzi suala la yeye kuingia katika makubaliano ya usimamizi wa kazi zake za muziki na kampuni nyingine ambayo imeonekana kumvutia star huyo nchini. Pamoja na kusitisha huko bado imeonekana kuwa hakuna utaratibu rasmi uliofanyika kusitisha Producer mkongwe wa muziki wa Bongo Flava Master Jay, amesema tuzo wanazoshiriki wasanii wetu nje ya nchi haziwasaidii katika kutanua wigo wa kibiashara wa msanii wa Tanzania huku wakitumia ghara kubwa kutengeneza video zenye ubora ili See More pics inside Saturday, September 19, Download: Myself a.

Msanii Ney wa mitego amefunguka juu ya taarifa zilizoenea kwenye mitandao ya kijamii kwamba ana mahusiano ya kimapenzi na Msanii wa Bongo Flava mwenye figure matata Pam Dafa, na kusema wao ni Star wa muziki Belle 9, amezungumzia tabia ya wasanii kuanika maisha yao binafsi katika vyombo vya habari ikiwepo mapenzi, kwake hii ikiwa si sawa na akiwa haamini kama inaweza kumsaidia kivyovyote msanii kusimama kimuziki.

Belle 9 amesema kuwa, hiyo inatokana na kujali pia familia yake ambayo imemlea katika misingi ya dini akiamini kabisa kuwa kuna Msanii wa muziki Pam Daffa, akiwa katika kundi la wasanii ambao misimamo yao kisiasa ni suala ambalo wameamua kuliweka binafsi, amesema kuwa hatua hiyo imezuia yeye na wasanii wenye msimamo kama wake kukosa mashavu ya kutumbuiza.

Ikiwa inafahamika vyema kuwa majukwaa ya kisiasa ni nafasi nzuri kwa wasanii kutengeneza pesa, Pam Daffa amesema kuwa, kidemokrasia ana Newer Posts Older Posts Home. Subscribe to: Posts Atom. Powered by: smashkilimanjaro.Kitaalamu hali ya mwanamke kutokwa na majimaji yenye rangi nyeupe au ya njano, ni hali ya kawaida na wala siyo tatizo endapo majimaji hayo siyo mazito sana na wala hayatoi harufu mbaya.

Ila majimaji yanayotoka yakiwa katika hali ya ute mzito wenye rangi nyeupe au kahawia na yakiwa yanatoa harufu mbaya na yanawasha, basi hiyo ni ishara ya ugonjwa uitwao Vaginosis. Majimaji au ute unaoteleza kutoka sehemu za siri ni njia inayowezesha viungo vya uzazi vya mwanamke kujisafisha na kuutoa uchafu wa seli zilizokufa na mabaki ya damu ya hedhi nje ya mwili.

Utokaji huo wa uchafu ni njia ya kuvikinga viungo vya uzazi dhidi ya maambukizi ya bakteria au fangasi wanaoleta magonjwa. Kwa kawaida huwa hayatoi harufu na huwa na rangi nyeupe au ya njano. Pia huwa na asidi ya lactic ambayo huzuia kuzaliana kwa vijidudu vya maradhi na huzalishwa kwenye tezi za Bartholin. Kwa kawaida, mwanamke hutoa kiasi cha gramu 2 za seli zilizokufa kutoka kwenye mji wa uzazi na gramu 3 za ute mwepesi kila siku.

Nandy Ft Sauti Sol – Kiza Kinene

Kiwango hiki huweza kuongezeka au kupungua kutegemeana na mzunguko wa hedhi. Kuna wakati ute huwa mwepesi na unaovutika kama ute wa yai la kuku na kuna wakati huwa mzito kiasi na wenye rangi ya njano. Ute huu ni wa kawaida na huwatoka wasichana au wanawake wote baada ya kuvunja ungo.

Sauti Sol - Suzanna (Official Video) SMS [SKIZA 9935604] TO 811

Maambukizi ya bakteria wanaosababisha magonjwa kama Trichomoniasis, Candidiasis, Kisonono au Gonorhear au uambukizo wa bakteria Candida albicans na Vaginosis husababisha mwanamke kutokwa na uchafu unaoambatana na harufu mbaya. Pia kukaa na pedi muda mrefu sana bila ya kubadilishwa wakati wa hedhi, huweza kusababisha tatizo hili na kuwa mazalia mazuri ya bakteria wanaosababisha harufu mbaya.

mwanamke tabia by sauti soul

Uchafu huu huwa unatoa harufu kali kama shombo ya samaki au kitu kilichooza na huambatana na maumivu makali ya tumbo chini ya kitovu. Tukasema kitaalamu hali ya mwanamke kutokwa na majimaji yenye rangi nyeupe au ya njano, ni hali ya kawaida na wala siyo tatizo endapo majimaji hayo siyo mazito sana na wala hayatoi harufu mbaya.

Tulieleza mengi na tukataja na sababu za kitaalamu kuwa imegundulika kwamba kuna sababu nyingi ambazo husababisha mwanamke kutoa ute au majimaji yasiyo ya kawaida kwenye sehemu zake za siri. Leo tutaeleza dalili kisha tutaeleza vipimo na tiba ya maradhi haya ya kike katika jamii yetu. Wakati mwingine uchafu wenye rangi kama ya kijani hutoka,kuwashwa sana sehemu za siri, mgonjwa asipopatiwa tiba haraka husababisha vidonda sehemu za siri kwa sababu ya kujikuna kutokana na mwasho anaoupata.

Kuna wakati mwingine mwanamke anatokwa na ute uliochanganyikana na damu hata kama hayupo kwenye siku zake, hii ni dalili nyingine ya Vaginosis. Mgonjwa pia anaweza kusikia maumivu makali wakati wa tendo la ndoa, hali ambayo pia inaweza kusababishwa na kuingiwa kwa bakteria katika mji wa uzazi. Bakteria hao huweza kusababisha siyo harufu tu, bali mgonjwa anaweza kutokwa na usaha sehemu hiyo ya siri.

Daktari anaweza kumpa mgonjwa dawa za kupaka na dawa za kumeza ambazo huweza kumaliza tatizo hili. USHAURI Mara nyingi nashauri kuwa ni makosa kutumia dawa bila kupata ushauri wa kitaalamu kutoka kwa daktari aliye na ujuzi wa magonjwa hayo na siyo kupewa dawa na wauzaji wa maduka ya dawa. Nasema hivyo kwa sababu watu wengi wana kawaida kwenda kwenye duka la dawa na kupewa dawa na muuzaji bila kupimwa. Kumbuka unaweza kupewa dawa ambayo siyo ya ugonjwa wako. Nawashauri pia wale wanawake wenye kawaida ya kutumia pafyumu au kuweka dawa sehemu za siri kwa lengo la kuzifanya kuwa ndogo, waache kufanya hivyo kwani madhara yake ni makubwa sana kiafya likiwemo hilo la kutoa harufu mbaya sehemu hizo na zinaweza kusababisha madhara makubwa katika njia ya uzazi.

Post a Comment. Twitter Facebook Google Tumblr Pinterest. No comments:. Subscribe to: Post Comments Atom. Powered by Blogger.Kinyume na kawaida ya viongozi wa AfroShirazi. Sehemu waliyokaa ilikuwa ni Jikoni wakiwa wanafanya Maandilizi ya chakula cha usiku. Masomo wanaeleza kuwa matunda haya ya embe yametumika kuashiria mwanamke yoyote yule. U have not Subscribed yet??? Angalia kitabu: Ash-shiatu fil-miizaan. Nikisema mpe mumeo Hitaji lake sina maana Umpe mpaka kinyume na maumbile Ukiona Mumeo kafikia hapo Huyo Hafai si Mume mwenye Busara huyo na wala hakutakii mema mkatalie na Umwelimishe madhara ya Tendo la ndoa kinyume na maumbile.

Mara nyingi utaona tabia yake ikibadilika ikawa ya kiwakati,anatakiwa awe kama mke, hivyo usijali mambo kama hayo kwa sababu ni maumbile yake yalivyo. Ama katika Dini yetu, hili ni jambo lililokatazwa kwa Aayah tuliyoitaja hapo juu na Hadiyth zifuatazo: 1. Hapa Utaelimika,utapata Maonyo Na Utafurahia. VIRUS: Hivi ni vijidudu ambavyo kila mtu anavyo vya kwake na pia haviingiliani baina ya mtu na mtu na hapa ndipo tutaeleza kwa kina madhara ya zinaa kisayansi.

Madhara ya kumuingilia mwanamke kinyume na maumbile

Ni tiba ya asili ambayo imekuwa ikitumika toka enzi za mababu na mababu wa mababu. Na wengine kinyume cha hayo, wana maumbile mafupi sana yakawa hayawafikishi wake zao katika kilele cha utamu wa kuingiliwa. Leo namaliza Wiki Moja tangu nianze kunywa Maji ml kwa siku, safari haikuwa rahisi na siku ya Tatu nikaongeza na hivyo nikanywa ml nadhani Mwili ulishtuka na hivyo nikaumwa sana Kichwa too much water i guess. Kimaumbile mwanamke ni mama na daima anapenda kuhifadhiwa na kutumika kama mama. Eda si tu kuangalia kama mwanamke ana mimba, bali pia katika mwanamke kuolewa na mwanaume mmoja na mwanaume kuoa mwanamke zaidi ya mmoja.

Kulingana na swali lako ni kuwa wewe hutaki kufanya hivyo lakini ni mume ndio mwenye kukufanya hilo kwa nguvu.

Jikoni hapo chakula ambacho kilikuwa kimebandika na kufunikiwa haki ilikuwa ni wali ambao ndio ulikuwa umedhamiriwa kuliwa usiku ule. Haki ya Mume kutoa Talaka Ilivyo katika kawaida ya maumbile mwanamume ndiye anayeanza kutoa posa au pendekezo la kuoana. Lazima pia tujue kuwa Virus wanafanya kazi gani na pia wanakwenda wapi. Mapenzi Na Afya na Aunt lizy. Kwanza hakujiamini kama angeweza kumuingilia mwanamke kwa sababu kitendo cha yeye kuingiliwa kinyume na maumbile kilimuathiri na kujiona mdhaifu na mwenye aibu mbele ya wanawake ambao pamoja na umri mdogo aliokuwa nao wa miaka 17, tayari kuna wadada walishaanza kumzengea na wengine kudiriki hata kumtongoza bila woga.

Hata hivyo alikuwa hana thamani kubwa kwa vile baadhi ya wanawake walikuwa wakitolewa muhanga kwa miungu na kwa kutupwa katika mto Nile ili uendelee kutowa neema kwa watu wa Misri. Kwa hivyo, moyo ulotolewa na daktari kwa ajili ya utafiti utakuemo ndani ya Aju-z mwanaamke mzee huyo Yawmul Qiyama.

Na hapa ndipo tunapoona hekima ya Mwenyezi Mungu kwa mfano kwa baadhi ya dini kwamba kwa nini ameamrisha mwanamke kuolewa na mwanaume mmoja na mwanaume kuoa mwanamke zaidi ya mmoja, Hii ni kwa sababu mwanamke anapokea manii 3. Please try again later. Mlamke secondary school has members. Maumbile ya kibinaadamu yamemfanya mwanamke ndiye asimamie kazi za nyumbani na kulea watoto, kuangalia raha zao, na mwanmume awe ni wa kuhangaika nje kiuchumi alete fedha za kutumia nyumba nzima.

Kwa wanaume na. Katika sheria ya Kiislamu haki ya kutoa talaka iko kwa wote - mume na mke. Lakini jee hakika ya mambo ndivyo ilivyokuwa? Kwa kuvamiwa nchi mwezi tu baada ya uhuru huwenda mtu akaunganisha hili na lile akatoka na natija kuwa mipango ya kuivamia Zanzibar ilikuwa tayari kabla ya Uhuru, na ndio maana ikawa rahisi katika mkutano huu kukubaliana bila ya pingamiza.

Mafuta haya hubadilishwa kuwa sukari na kutumika wakati tukiwa na njaa kwa mda mrefu. Cancel Unsubscribe.Kama una maoni tofauti na chapisho la hapo juu, wasiliana nasi kupitia ukurasa wetu wa mawasiliano.

Unordered List Sign up for email to not miss these articles every day. Definition List. Admin Wednesday, November 27, audio. No comments:. Subscribe to: Post Comments Atom. Popular Posts. Picha chafu zinazodaiwa kuwa za star wa filamu nchini Shamsa Ford na mbunge wa Chadema, Salvatory Machemli zimeanza kusambaa kwa kasi mitan Baada ya Jackline Wolper kulalamika kuwa filamu aliyoitoa ya kumuenzi Steven Kanumba ya After Death haikumpa faidasasa stress alijarib Nicki Minaj ni mwanamziki asiyeona haya hata mara moja.

Mwanamziki huyu amerusha picha zake mpya katika mtandao wa Twitter. Picha za kw Elizabeth Michael aka Lulu is already taken! Na sasa ni mke halali wa ndoa kwa ndugu yetu….! Sentensi niliyoiandika hapo juu inaweza kuw Cheki picha za usagaji za Avril akiwa na mwenzake Usisahau kulike page yetu ya facebook kwa udaku zaidi.

Kujenga misuli ni kitu ambacho wengi wangependa kufanya katika maisha yao. Kuwa na misuli mwilini husaidia pakubwa kufanya mtu kuseza kuinu Kwa muda mrefu wafuasi wa mwanamuziki Ally Salehe Kiba maarufu Alikiba, wamekuwa wakijiuliza sababu zilizomfanya mwimbaji huyo kukaa kando y Hongera Kanye West Atimiza Miaka Home About Contact. Mwanamke anayeona uko katika hali ngumu ya maisha kiuchumi, hauna hela, badala ya kukuacha, anasema "usihofu mme wangu", anakutia moyo kuwa "usijali siku moja nasi tutapata, sijakupendea pesa", pesa ni makaratasi tu, penzi ni kipaumbele".

Kisha anashirikiana nawe bega kwa bega kutafuta maisha. Mwanamke anaekuwa karibu na wewe zaidi wakati wa matatizo.

Newer Post Older Post Home. Follow by Email. Popular Posts. I Wanawake wanapagawa na huhitaji kufanya mape-nzi kuliko wanaume wengi wanavyodhani na ukijua mazingira hayo walai hautamwacha mwan Kama mwanaume lazima upate wakati wa kujua unatakiwa kufanya nini kwa ajili ya kulifanya penzi lako lizidi kuchanua.

Kipindi cha kunyonyesha ni kipindi kigumu sana kwa mama kwani huambatana na uchovu mwingi unaotokana na kuongezeka kwa majukumu ya kumhudu Mambo haya Haya huchangia Mwanaume kuwa mchovu kitandani. Mwanamke hebu fanya haya kumshawishi Mwanaume wako Akuoe.

Wakuu nachotaka kukihimiza hapa, Watu kua makini, kuzipenda afya zao. Kua waaminifu. Siku hizi kukamata mchepuko wa mkeo au mumeo ni ngumu zaidi kupata namba ya nida!!!!

Job Vacancies at Fastlink Safaris Limited Designed with by farumedia.Kiherehere kimeniisha Eeh nimekuwa simulizi kwa penzi lako Waninanga wee Zaidi yanisikitisha Eti nimekuwa chuma cha kafuro. Nipo juu ya mawe Jikoni kwangu kaingia mdudu gani?

Mara kwenye kikombe mara sahani Ona katibua maji kisimani Oooh salala Huenda sio fungu langu nimekosea kuchagua. Masala Nimezidisha chenji kimeota nyasi Mbaghala Nilipita dirisha nafasi kuigombania Ah baba Kumbe basi limejaa na mlango upo Haioni mboni yangu Kiza kinene.

Kibatari utambi umetumbukia Kiza kinene Yaila ghidira yangu Kiza kinene Nimepekechwa nguzo niliyoegemea Kiza kinene.

Ila unapoenda kutwa yangu maumivu We yangu dawa, ooooh ooh Chumbani kwangu kaingia kunguni gani? Mara kwenye kitanda mara kwa shati Aii, haya ni maruani Yanafanya nakosa amani. Oooh salala Huenda sio fungu langu nimekosea kuchagua Masala Tushazamisha meli yameisha Mabega Nitaambia nini waingo mukhana tire na. Signature, wagawaga Never reply ah ah, ah ah Signature, wagawaga Never reply ah ah, ah ah.

mwanamke tabia by sauti soul

Kama si leo, sioni siku itafika Ikuwe more right Najua ulikuwa umeplan na better night Badala ya sisi kujam we improvise. Escape your real life Ukianza ku-overthink utaua vibes Sijui ka nilikuwa in your plans tonight Najua the universe is always righ, though. Kitu sina ni time na days zinafly Siezi afford, ku-mark time mimi Kitu sina ni time na days zinafly Siezi afford, ku-mark time mimi. Trust si natural kwako bado umetense Plus kila mtu ana version yake ya events Ushanionyesha na ukinionyesha nacheki Umetry kuseparate huna ati professor na Keg.

Mi ni provider na-state hii Jah my protector wengine wakienda na ukedi From ku-grow pamoja kusahau kuonana wikendi Najua mnacheki nikimake it Nina masikio, mahali siko. Hii kitu ni ka interview Na do kitu fiti, uko like Hivi ndo manigga hudu Used to be sneaky Siku hizi hatufichi hizi feelings Run from the face itapita tu Tu mapenzi ya hakika.

All gangsta mpaka tucatch mafeelings Alafu alafu, jelousy. Ikishaingia kwa picha Huwanga imeingia kabisa. I feel like my hours go Faster than they used to be You feel like You need more time with me More time with me.

We hope you Liked Nyashinski Time Lyrics! Love you like I never, ever loved before Kukupenda sikujua itakuwa rahisi hivyo No pressure sina unaninyc hivyo Uliona Bima mahali kulikuwa na bicycle.

Sauti Soul Ni Wasenge?!? Cheki Wakenya Walivyowashambulia Kwa Mtandao

Na roho ya mine iko satistfied Uko aje fine nje pia na ndani hivyo Malaika flani you must be Made a promise I will never Ever take you for granted You are everything I need. Where do I begin, girl you changed my life Pamoja tunaweza fika anywhere we like Paris was fun, many more to come Inshallah ju najua hupendi false alarm. African Models: Supermodels are not only found in runways and on magazine cover — they are increasingly featured on TV,


comments on “Mwanamke tabia by sauti soul

    Disar

    Mir scheint es die gute Idee. Ich bin mit Ihnen einverstanden.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *